Ông Trùm Và Người TìnhXem toàn bộ miễn phí

Ông Trùm Và Người Tình

Sau ly hôn, Nora bất ngờ trở thành mẹ kế của một gia tộc mafia quyền lực. Từ cuộc hôn nhân hợp đồng với ông trùm Luca đến tình yêu đích thực, cô phải đối mặt với người chồng cũ không chịu buông tha. Liệu Nora có tìm được hạnh phúc thuộc về mình?
Danh sách Tập Tất cả Tập (64)
1-30 31-60 61-64
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ShortMax và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Ông Trùm Và Người Tình miễn phí.

×

Tập này cần tải xuống để xem

Tải ứng dụng xuống

Cốt truyện Ông Trùm Và Người Tình

Câu chuyện đầy kịch tính và cảm xúc

Ông Trùm Và Người Tình mở đầu bằng cuộc ly hôn đầy tổn thương của Nora – một người phụ nữ mạnh mẽ nhưng bị vỡ mộng trong hôn nhân. Số phận đưa đẩy cô bước vào cuộc hôn nhân hợp đồng với Luca, ông trùm mafia lạnh lùng, quyền lực và bí ẩn. Từ chỗ xa cách, nghi kỵ, cả hai dần thấu hiểu, chia sẻ và nảy sinh tình cảm chân thành – một hành trình chuyển hóa tinh tế giữa lý trí và trái tim.

Mối quan hệ đa chiều và những thử thách không ngừng

Bên cạnh tình yêu chớm nở, Nora còn phải đối mặt với áp lực từ gia tộc mafia, sự kiểm soát khắt khe của Luca, và đặc biệt là sự xuất hiện trở lại của người chồng cũ – kẻ không chịu buông tay, sẵn sàng dùng mọi thủ đoạn để giành lại cô. Những xung đột nội tâm, đấu tranh quyền lực và lựa chọn giữa an toàn và tự do khiến nhân vật luôn ở trong trạng thái căng thẳng, nhưng cũng làm nổi bật sự trưởng thành và bản lĩnh của Nora.

Hạnh phúc – đích đến hay cuộc chiến không hồi kết?

Liệu Nora có vượt qua mọi rào cản để tìm được hạnh phúc đích thực? Ông Trùm Và Người Tình không chỉ là câu chuyện tình mà còn là bản trường ca về sự giải thoát, lòng dũng cảm và quyền được yêu thương theo cách riêng. Mỗi tập phim đều mang đến những lớp nghĩa sâu sắc, khiến khán giả vừa hồi hộp, vừa xúc động.

Tải ngay ứng dụng để xem trọn bộ phim chất lượng cao, phụ đề chuẩn và cập nhật liên tục: FreeDrama App!

Đánh giá của người dùng về Ông Trùm Và Người Tình

Vida Xem

Ông Trùm Và Người Tình không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Ông Trùm Và Người Tình này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Ông Trùm Và Người Tình như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP ShortMax để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ShortMax và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Ông Trùm Và Người Tình miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Bông Hồng Của Ông Trùm Alpha
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Bông Hồng Của Ông Trùm AlphaXem toàn bộ miễn phí

Bị ba Alpha thao túng và ép vào sàn đấu giá, Serena được Kael chi tiền tỷ giải cứu. Từ thế đối đầu, họ bắt tay lật đổ thế lực ngầm, thanh trừng chợ đen và đập tan mối thù gia tộc để chạm đến đỉnh cao quyền lực. Liệu tình yêu có đủ giúp họ sống sót?
Tái Sinh Làm Vương Hậu Địch Quốc
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tái Sinh Làm Vương Hậu Địch QuốcXem toàn bộ miễn phí

Trong một châu Âu giả tưởng thuộc thời kỳ Napoléon - Victoria, Công chúa Aria bất ngờ trọng sinh về thời điểm ba năm trước khi vương quốc diệt vong. Nếm trải nỗi đau bị phản bội bởi Đại Tướng Rafael ở kiếp trước, kiếp này nàng quyết định hủy bỏ hôn ước, chấp nhận gả cho vị vua tàn bạo của vương quốc thù địch – Dominic của Aureburg nhằm ngăn chặn huyết chiến. Dấn thân vào vòng xoáy chính trị cung đình đầy rẫy hiểm nguy, Aria từng bước bình định giang sơn, đồng thời cảm hóa và giành trọn vẹn sự tin tưởng cùng tình yêu sâu sắc của Dominic. Nhìn thấy nàng tỏa sáng, sự khinh...
Một Kiếm Chém Diêm La
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Một Kiếm Chém Diêm LaXem toàn bộ miễn phí

Kẻ công tử phóng đãng Diệp Trần, thực chất chính là Thập Phương Kiếm Chủ — người đã đại phá Bát Đại Diêm La của Bắc Liêu ba năm về trước. Nhẫn nhịn hơn mười năm, chàng âm thầm chờ thời cơ báo thù cho mẹ. Vương tử Bắc Liêu tàn sát bách tính Lương Châu, bị bắt giữ đưa vào ngục. Bát Đại Diêm La ngang nhiên lên kế hoạch cướp ngục, khiến Đại Yên lâm vào cảnh nội ưu ngoại hoạn. Người anh cùng cha khác mẹ thừa cơ cướp công, còn Thiên Tứ Diêm La thì xông thẳng vào Lục Phiến Môn, tàn bạo đè bẹp toàn bộ môn phái. Đúng lúc đó — Diệp Trần vứt...
Lật Mặt Con Dâu Lăng Loàn
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Lật Mặt Con Dâu Lăng LoànXem toàn bộ miễn phí

Cứu người vô số, vị bác sĩ già lại bị chính cô con dâu tương lai tát, sỉ nhục ép quỳ và đập nát cúp danh dự. Ả cậy thế hôn phu tỷ phú mà lộng hành, nào ngờ người bị giẫm đạp lại là bố ruột tỷ phú - Trưởng khoa đang cầm tờ bệnh án HIV của ả! Âm thầm nhẫn nhịn, tại tiệc thọ, ông ném thẳng bệnh án vào mặt ả, bóc trần thói lăng loàn, lật tẩy bệnh phong tình. Mất hết chỗ dựa, ả cắn xé nhân tình, gây án mạng rồi sa lưới. Màn lật kèo của bố chồng gắt cỡ nào? Bấm xem ngay cái kết của dâu ác!
Tưởng Là Con Gái Ai Ngờ Thành Vợ
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tưởng Là Con Gái Ai Ngờ Thành VợXem toàn bộ miễn phí

Đúng vào đêm sinh nhật tuổi 18, cô gái Lane rơi xuống đáy vực tuyệt vọng giữa cơn mưa bão. Ngờ đâu, Nick – vị luật sư tài giỏi nhưng cũng là sát thủ máu lạnh trong bóng tối – cứu cô rồi dịu dàng chăm sóc cô như một người cha. Được cưng chiều hết mực, Lane lại đem lòng yêu người đàn ông hơn mình 24 tuổi. Cô không ngừng theo đuổi, đẩy cả hai vào mối tình cấm kỵ. Đến khi cả hai vượt qua giới hạn, bí mật được phơi bày: anh lại có liên quan đến cái chết của cha cô. Nghiệt duyên này sẽ ra sao?
Vương Phủ Huyết Hận: Phi Tử Về
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Vương Phủ Huyết Hận: Phi Tử VềXem toàn bộ miễn phí

Tô Dao, con gái thần y, bị thanh mai trúc mã Tưởng Văn Thanh và Bùi Uyển Dung hãm hại rồi vứt xác xuống vực. Sau khi mượn xác hoàn hồn, nàng trở thành Mộc Vãn Âm – Thế tử phi của Trấn Bắc Vương phủ và cũng là trưởng tẩu của kẻ thù. Mang mối huyết hải thâm thù, nàng quyết khiến những kẻ hại mình phải trả giá. Trên con đường báo thù, nàng gặp lại Thế tử – ân nhân năm xưa, hai người kề vai vượt sóng gió. Cuối cùng, nàng rửa sạch oan khuất và tìm được chân ái.
10 Năm Oan Khuất: Song Xà Báo Ân
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

10 Năm Oan Khuất: Song Xà Báo ÂnXem toàn bộ miễn phí

Người giàu nhất Riverton, Fitzroy Lowe, từng cứu một hắc xà khổng lồ. Bị người anh em Jonah Shaw và vợ Madeline Jones hãm hại…
Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng TàiXem toàn bộ miễn phí

Suốt bảy năm, Sam cam chịu bị vợ là Winnie cùng gia đình cô xem như kẻ vô dụng. Mọi hy sinh của anh bị phớt lờ, đến sinh nhật…