Ai rơi vào bẫyXem toàn bộ miễn phí

Ai rơi vào bẫy

Cố Vân Thư sau chuyến công tác trở về đã lái xe trong đêm, nóng lòng muốn về nhà báo cho chồng là Trương Viễn tin vui mình đã mang thai. Thế nhưng trên đường đi, cô bị ánh đèn pha chiếu thẳng vào mắt, mất tầm nhìn và vô tình đâm chết một người đi đường. Trong lúc hoảng loạn, cô giấu thi thể vào cốp xe. Trên đường về, cô liên tiếp gặp phải những tình huống nguy hiểm như bị cần thủ bắt gặp, thợ sửa xe nghi ngờ, cảnh sát kiểm tra... Điều khiến cô suy sụp hơn cả là mọi bằng chứng đều cho thấy người bị cô đâm chết lại chính là chồng mình, Trương Viễn. Ngay khi Cố Vân Thư chìm trong dằn vặt và tuyệt vọng, sự thật bất ngờ đảo chiều. Trương Viễn vốn đã "chết" lại đột nhiên xuất hiện, cùng mẹ hắn, em gái hắn và đồng bọn lộ diện. Hóa ra toàn bộ vụ tai nạn chỉ là một âm mưu được Trương Viễn dày công sắp đặt. Vì muốn trả khoản nợ cờ bạc khổng lồ và chiếm đoạt tài sản của vợ, hắn đã dựng nên màn kịch giả chết, từng bước đẩy Cố Vân Thư vào bẫy. May mắn thay, vốn đã sinh nghi từ trước, Cố Vân Thư âm thầm báo cảnh sát. Đúng lúc bọn chúng định thực hiện bước cuối cùng của kế hoạch, lực lượng chấp pháp kịp thời có mặt, bắt giữ toàn bộ băng nhóm. Cuối cùng, Trương Viễn tự sát, mẹ chồng bị liệt, những kẻ đồng phạm đều phải chịu sự trừng phạt của pháp luật. Dù mất đi đứa con chưa kịp chào đời, Cố Vân Thư cũng thoát khỏi ác mộng, giành lại cuộc đời và bắt đầu một hành trình mới cho chính mình.
Danh sách Tập Tất cả Tập (64)
1-30 31-60 61-64
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được MoboReels và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Ai rơi vào bẫy miễn phí.

×

Tập này cần tải xuống để xem

Tải ứng dụng xuống

Cốt truyện Ai rơi vào bẫy

Âm mưu tàn nhẫn và bi kịch cá nhân

Ai rơi vào bẫy mở đầu bằng một tai nạn định mệnh: Cố Vân Thư, trong niềm háo hức mang thai, vô tình gây ra cái chết trên đường về nhà. Nhưng điều kinh hoàng chưa dừng lại ở đó — mọi chứng cứ đều “chỉ mặt” nạn nhân là chồng cô, Trương Viễn. Sự hoang mang, tội lỗi và nỗi đau mất con khiến người phụ nữ mạnh mẽ dần sụp đổ dưới áp lực tinh vi của một kế hoạch đã được tính toán kỹ lưỡng.

Sự thật phơi bày và bước ngoặt nghẹt thở

Khi tuyệt vọng chạm đáy, Ai rơi vào bẫy bất ngờ lật ngược hoàn toàn: Trương Viễn — kẻ “đã chết” — xuất hiện cùng đồng bọn, tiết lộ âm mưu giả chết nhằm chiếm đoạt tài sản và thoát nợ cờ bạc. Mỗi tình huống nguy hiểm mà Vân Thư trải qua — từ thợ sửa xe đến cảnh sát kiểm tra — hóa ra đều là những “bước đệm” trong vở kịch do chính chồng cô đạo diễn. Điều làm nên chiều sâu tác phẩm là sự tỉnh táo ẩn giấu của nhân vật chính: dù rơi vào bẫy, cô vẫn âm thầm hành động, trở thành người phá vỡ âm mưu từ bên trong.

Hành trình tái sinh sau bóng tối

Kết cục không trọn vẹn nhưng đầy ý nghĩa: Trương Viễn tự sát, đồng phạm bị pháp luật trừng phạt, mẹ chồng phải chịu hậu quả nghiêm trọng. Dù đánh mất đứa con chưa kịp chào đời, Vân Thư giành lại tự do, công lý và cả quyền được bắt đầu lại. Đây không chỉ là câu chuyện về phản bội mà còn là bản anh hùng ca thầm lặng của người phụ nữ biết đứng dậy giữa đổ nát. Đừng bỏ lỡ phần kết đầy xúc cảm và thông điệp nhân văn sâu sắc — tải ngay FreeDrama App để xem trọn bộ!

Đánh giá của người dùng về Ai rơi vào bẫy

Vida Xem

Ai rơi vào bẫy không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Ai rơi vào bẫy này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Ai rơi vào bẫy như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP MoboReels để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được MoboReels và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Ai rơi vào bẫy miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Siêu đảo tương lai
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Siêu đảo tương laiXem toàn bộ miễn phí

Diệp Tiêu là con riêng của vị tỷ phú giàu nhất, nhưng sau khi phân chia tài sản chỉ nhận được một hòn đảo hoang và 200.000 tệ tiền thừa kế. Không ngờ, anh lại vô tình kết hợp với Hệ Thống Siêu Đảo Tương Lai. Bắt đầu từ việc cải tạo đất đai, trồng những loại rau củ có giá trị đắt đỏ, Diệp Tiêu cùng người anh em Bàng Hiểu và người yêu Vương Mộc Tranh từng bước biến vùng đất cằn cỗi thành một đế chế thương nghiệp hùng mạnh. Trên con đường phát triển, anh liên tiếp đánh bại những âm mưu và sự chèn ép từ gia tộc, trùm tư bản Tiết Long, tập đoàn...
Các Anh Hối Hận Cũng Muộn Rồi, Ta Là Long Hậu
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Các Anh Hối Hận Cũng Muộn Rồi, Ta Là Long HậuXem toàn bộ miễn phí

Tại Vương quốc Solis luôn chìm trong mùa đông vĩnh cửu, chỉ cuộc hôn nhân giữa một công chúa mang huyết thống hoàng gia thuần khiết và Ma Long mới có thể mang ánh mặt trời trở lại. Công chúa Diana từng lớn lên hạnh phúc bên ba người anh trai, cho đến khi Lorelei xuất hiện. Nhờ một chiếc vảy rồng đánh cắp, Lorelei đã cướp đi mọi tình yêu và địa vị vốn thuộc về Diana. Bị lừa dối, ba người anh quay lưng với Diana, thậm chí còn hiến tế cô để giết rồng. Chỉ khi con rồng mang Diana đi, họ mới phát hiện ra sự thật, nhưng tất cả đã quá muộn.
Ngự Thú Xưng Bá U Minh Giới
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Ngự Thú Xưng Bá U Minh GiớiXem toàn bộ miễn phí

Aurelia vốn là công chúa Thương Lam Hoàng triều. Sau khi mẫu thân bị sát hại và bị cướp mất Kim Đan, nàng bị Seraphina đẩy xuống Vực Sâu. Ai cũng tưởng nàng đã bỏ mạng. Tuy nhiên, cuộc đời Aurelia giờ mới thực sự bắt đầu. Nhờ thức tỉnh sức mạnh và thuần hóa yêu thú, nàng trỗi dậy mạnh mẽ tại U Minh Giới. Miêu yêu kiêu ngạo, thỏ yêu mỏng manh hay hồ yêu nguy hiểm, tất cả đều thần phục nàng. Ngay cả Uyên Tôn Chủ tàn nhẫn, quyền năng tột đỉnh dường như cũng có mối duyên nợ sâu đậm với nàng...
Gian Nan Chẳng Màng
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Gian Nan Chẳng MàngXem toàn bộ miễn phí

Năm năm trước, trong đêm tuyết lớn, Tiêu Nghiên đã cứu thư sinh Tần Văn đang hấp hối, tận tâm chăm sóc, giúp hắn trở thành trạng nguyên. Thế nhưng, Tần Văn lại tin vào những lời dối trá của nghĩa tỷ – người đã chiếm đoạt ân tình – là Liễu Nguyệt Minh, thậm chí còn đưa ra yêu cầu sỉ nhục chưa từng có: “cưới cả hai người làm chính thê”. Lòng tự tôn bị chà đạp, Tiêu Nghiên quyết định kết hôn với Tạ Vô Ưu – người bị khinh thường nơi trấn nhỏ. Dù vậy, Tần Văn vẫn cố chấp theo đuổi nàng, còn nghĩa tỷ tham lam thì nhòm ngó tài sản của Tiêu gia,...
Cậu Bé Năm Xưa
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cậu Bé Năm XưaXem toàn bộ miễn phí

Bị phản bội khi Ethan chọn người khác, Serena quyết định dứt khoát ra đi. Bất chấp sự níu kéo ích kỷ và những lời đàm tiếu ác ý, cô dũng cảm kết đôi cùng Kael Blackwood trong một nghi thức đầy sóng gió.
[Lồng tiếng]Mười Năm Lừa Dối
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

[Lồng tiếng]Mười Năm Lừa DốiXem toàn bộ miễn phí

Sau khi phát hiện con trai mình bị tráo đổi, Lâm Vi vạch trần sự thật chồng ngoại tình. Cô lấy lại công ty, dùng pháp luật trừng trị kẻ ác, cuối cùng tìm lại được Hạo Hạo và hàn gắn mối quan hệ mẹ con. Cả hai bắt đầu cuộc sống mới, tìm lại hy vọng sau những ngày giông bão.
[Lồng tiếng] Nữ Vương Từ Tro Tàn
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

[Lồng tiếng] Nữ Vương Từ Tro TànXem toàn bộ miễn phí

Selene bị Dominic cùng bầy đàn của hắn phản bội ngay trong lúc sinh con, mất đi đứa bé trong đau đớn và bị giam cầm như một kẻ bị ruồng bỏ. Được Shadow Fang cứu thoát, cô che giấu thân phận, âm thầm từng bước lật đổ đế chế Blackwood. Khi trở lại với danh xưng Alpha Queen, Selene khiến mọi kẻ thù phải khiếp sợ, còn Dominic chìm trong hối hận cho đến chết. Dù đứng trên đỉnh quyền lực, cô vẫn mang theo vết thương không thể xóa nhòa từ quá khứ.
Lời Nguyền Cho Kẻ Không Biết Điều
Mon Jun 29 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Lời Nguyền Cho Kẻ Không Biết ĐiềuXem toàn bộ miễn phí

Evelyn mang trong mình lời nguyền từ nhỏ: lời cô nói có thể trở thành hiện thực. Trở về nhà họ Sterling, cô liên tục bị vu oan và ngược đãi bởi Lydia cùng chính gia đình mình. Khi mọi dối trá bị phơi bày, Evelyn giành lại công bằng, tiếp quản tập đoàn thành Hale Enterprises và mở ra cuộc sống mới bên người bạn thanh mai trúc mã từng bảo vệ cô.