Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng TàiXem toàn bộ miễn phí

Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài

Suốt bảy năm, Sam cam chịu bị vợ là Winnie cùng gia đình cô xem như kẻ vô dụng. Mọi hy sinh của anh bị phớt lờ, đến sinh nhật cũng bị lãng quên. Quá mệt mỏi vì sự vô tâm đó, Sam dứt áo ra đi và tiết lộ thân phận thật: Tổng tài Tập đoàn Zenith. Khi anh làm lại cuộc đời và lấy lại tôn nghiêm, gia đình Winnie buộc phải đối mặt với sự thật cay đắng: họ đã không biết trân trọng người đàn ông từng âm thầm mang đến cho họ tất cả.
Danh sách Tập Tất cả Tập (64)
1-30 31-60 61-64
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ReelShort và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài miễn phí.

×

Tập này cần tải xuống để xem

Tải ứng dụng xuống

Cốt truyện Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài

Câu chuyện về sự thức tỉnh muộn màng

Trong hành trình 7 năm làm chồng, Sam âm thầm hy sinh tất cả vì Winnie và gia đình cô — từ thời gian, công sức đến cả danh dự cá nhân. Thế nhưng, anh luôn bị xem là “kẻ vô dụng”, bị lãng quên ngay cả trong ngày sinh nhật. Sự vô tâm ấy không chỉ làm tổn thương mà còn bào mòn từng tấc kiên nhẫn của một người đàn ông từng dám yêu bằng cả trái tim. Khi quyết định rời đi, Sam không mang theo oán hận — mà mang theo sự thật: thân phận Tổng tài Tập đoàn Zenith. Đây không phải là màn trả thù, mà là lời tuyên bố về giá trị bản thân đã bị chối bỏ quá lâu.

Giá trị nhân văn sâu sắc

Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài chạm đến nỗi đau rất đời: việc trân trọng người bên cạnh thường chỉ đến khi họ đã rời xa. Gia đình Winnie — từ cha mẹ đến chính cô — từng coi nhẹ những đóng góp thầm lặng của Sam như thể đó là điều hiển nhiên. Nhưng khi sự thật phơi bày, họ mới hiểu: thứ họ đánh mất không phải một người chồng “bình thường”, mà là trụ cột vô hình, là ân nhân thầm lặng đã dựng nên cuộc sống giàu sang cho cả gia đình.

Hành trình tái thiết danh dự

Sau khi rời đi, Sam không tìm cách hạ bệ ai — anh chọn xây lại chính mình: từ vị thế lãnh đạo đến phong thái tự tin, từ sự im lặng đầy kiêu hãnh đến tiếng nói quyền lực. Chính điều này khiến Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài trở thành bản anh hùng ca hiện đại về lòng tự trọng và sức mạnh nội tại. Nếu bạn muốn trải nghiệm trọn vẹn khoảnh khắc Sam bước lên sân khấu của sự thật — hãy tải ngay FreeDrama App để xem miễn phí!

Đánh giá của người dùng về Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài

Vida Xem

Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP ReelShort để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ReelShort và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Giờ Tôi Là Chồng Cũ Tổng Tài miễn phí.

Gợi ý cho bạn

10 Năm Oan Khuất: Song Xà Báo Ân
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

10 Năm Oan Khuất: Song Xà Báo ÂnXem toàn bộ miễn phí

Người giàu nhất Riverton, Fitzroy Lowe, từng cứu một hắc xà khổng lồ. Bị người anh em Jonah Shaw và vợ Madeline Jones hãm hại, ông phải ngồi tù 10 năm và bị cướp trắng cơ ngơi. Sau khi ra tù, hai cha con ông liên tục bị chà đạp tàn nhẫn. Đúng lúc đó, hắc xà khổng lồ quay về báo ân, giúp ông trừng trị toàn bộ ác nhân.
Bông Hồng Của Ông Trùm Alpha
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Bông Hồng Của Ông Trùm AlphaXem toàn bộ miễn phí

Bị ba Alpha thao túng và ép vào sàn đấu giá, Serena được Kael chi tiền tỷ giải cứu. Từ thế đối đầu, họ bắt tay lật đổ thế lực ngầm, thanh trừng chợ đen và đập tan mối thù gia tộc để chạm đến đỉnh cao quyền lực. Liệu tình yêu có đủ giúp họ sống sót?
Người Vợ Bí Mật
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Người Vợ Bí MậtXem toàn bộ miễn phí

Chloe phát hiện Julian bí mật có gia đình thứ hai với Mia và phạm nhiều tội tài chính. Sau khi cô phanh phui mọi chuyện, Julian và Mia bị bắt. Chloe ly hôn, chăm sóc bố mẹ chồng và bắt đầu cuộc sống mới. Nhiều năm sau, Julian quay lại xin tha thứ, nhưng cô từ chối và tiếp tục bước tiếp.
Đừng Chọc Tiểu Thư
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Đừng Chọc Tiểu ThưXem toàn bộ miễn phí

Người trường sinh Thẩm Chiêu hiện thế trong hình hài đứa trẻ, ký khế ước với người ăn xin Tạ Thành Nguyên, khiến nhà họ Tạ làm nô bộc muôn đời mà vươn lên hưng thịnh. Nhiều năm sau, Thẩm Chiêu biến số mệnh của nhà họ Tạ thành viên ngọc trời trăm năm để phù hộ sự phát đạt của gia tộc, nhưng do hậu duệ Tạ Quân Sơn hủy hoại viên ngọc trời, khiến nhà họ Tạ nhanh chóng suy tàn.
[Lồng tiếng]Mật Ngọt Đêm Alpha
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

[Lồng tiếng]Mật Ngọt Đêm AlphaXem toàn bộ miễn phí

Từng là một nô lệ bị chà đạp, Selena bất ngờ bị cuốn vào cuộc chiến quyền lực khi gắn kết số phận với Alpha Lucian đang bên bờ cái chết. Giữa những âm mưu và phản bội, cô không chỉ phá giải lời nguyền mà còn cứu sống anh. Từ đó, Selena từng bước giành lại tự do, tình yêu và vị thế của mình trong bầy sói.
Khi Ông Trùm Biết Yêu
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Khi Ông Trùm Biết YêuXem toàn bộ miễn phí

Để cứu gia đình khỏi khoản nợ khổng lồ, Cara chấp nhận trở thành bạn đồng hành của Lorenzo Marino - người thừa kế Mafia lạnh lùng nổi tiếng không gần phụ nữ. Từ một hợp đồng sáu tháng, cả hai cùng vượt qua âm mưu, tin đồn và hiểm nguy để tìm thấy tình yêu đích thực và một cái kết viên mãn.
Tái Sinh Làm Vương Hậu Địch Quốc
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tái Sinh Làm Vương Hậu Địch QuốcXem toàn bộ miễn phí

Trong một châu Âu giả tưởng thuộc thời kỳ Napoléon - Victoria, Công chúa Aria bất ngờ trọng sinh về thời điểm ba năm trước khi vương quốc diệt vong. Nếm trải nỗi đau bị phản bội bởi Đại Tướng Rafael ở kiếp trước, kiếp này nàng quyết định hủy bỏ hôn ước, chấp nhận gả cho vị vua tàn bạo của vương quốc thù địch – Dominic của Aureburg nhằm ngăn chặn huyết chiến. Dấn thân vào vòng xoáy chính trị cung đình đầy rẫy hiểm nguy, Aria từng bước bình định giang sơn, đồng thời cảm hóa và giành trọn vẹn sự tin tưởng cùng tình yêu sâu sắc của Dominic. Nhìn thấy nàng tỏa sáng, sự khinh...
Lật Mặt Con Dâu Lăng Loàn
Wed Jul 01 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Lật Mặt Con Dâu Lăng LoànXem toàn bộ miễn phí

Cứu người vô số, vị bác sĩ già lại bị chính cô con dâu tương lai tát, sỉ nhục ép quỳ và đập nát cúp danh dự. Ả cậy thế hôn phu tỷ phú mà lộng hành, nào ngờ người bị giẫm đạp lại là bố ruột tỷ phú - Trưởng khoa đang cầm tờ bệnh án HIV của ả! Âm thầm nhẫn nhịn, tại tiệc thọ, ông ném thẳng bệnh án vào mặt ả, bóc trần thói lăng loàn, lật tẩy bệnh phong tình. Mất hết chỗ dựa, ả cắn xé nhân tình, gây án mạng rồi sa lưới. Màn lật kèo của bố chồng gắt cỡ nào? Bấm xem ngay cái kết của dâu ác!