Khế Ước Cùng MafiaXem toàn bộ miễn phí
Khế Ước Cùng MafiaXem toàn bộ miễn phí

Khế Ước Cùng Mafia

Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Cara Ricci ký hợp đồng với gia tộc mafia Marino để trở thành bạn đồng hành của Lorenzo Marino, giúp anh vượt qua rào cản tâm …

0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ShortMax và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Khế Ước Cùng Mafia miễn phí.

Cốt truyện Khế Ước Cùng Mafia

Giới thiệu đầy kịch tính

Khế Ước Cùng Mafia mở đầu bằng một thỏa thuận đầy mạo hiểm: Cara Ricci — cô gái thông minh, độc lập và mang trong mình nỗi đau quá khứ — ký hợp đồng với gia tộc mafia Marino để trở thành “bạn đồng hành chính thức” của Lorenzo Marino. Đây không phải cuộc hôn nhân giả mang tính biểu tượng, mà là cam kết pháp lý và cảm xúc sâu sắc, buộc hai con người tưởng chừng đối lập phải cùng nhau đối mặt với những rào cản tâm lý, nghi ngờ gia tộc và mối đe dọa từ các thế lực đối địch.

Hành trình chuyển hóa nội tâm

Lorenzo, người thừa kế lạnh lùng và bị tổn thương bởi phản bội, dần mở lòng nhờ sự kiên nhẫn và chân thành của Cara. Cô không chỉ giúp anh vượt qua nỗi sợ gắn bó, mà còn trở thành trụ cột tinh thần khi ông già Marino bệnh nặng, nội bộ gia tộc dậy sóng. Các tập phim khéo léo đan xen yếu tố hình sự, chính trị ngầm và những khoảnh khắc lãng mạn tinh tế — khiến Khế Ước Cùng Mafia không chỉ là câu chuyện tình, mà còn là bản anh hùng ca về sự chữa lành và tái sinh.

Kết thúc mở đầy dư vị

Tập cuối không chọn cách “đóng khung” hạnh phúc theo kiểu cổ điển, mà để lại dấu hỏi về tương lai: liệu hợp đồng sẽ được gia hạn? Liệu tình yêu đã đủ mạnh để tồn tại ngoài ranh giới thỏa thuận? Câu trả lời nằm ở từng chi tiết nhỏ — ánh mắt Lorenzo khi nhìn Cara, nụ cười của cô khi đứng bên chiếc xe hơi của gia tộc, hay lá thư chưa gửi… Tất cả tạo nên một kết thúc vừa thực tế, vừa giàu cảm xúc.

Đừng bỏ lỡ trải nghiệm trọn vẹn nhất của bộ phim — tải ngay FreeDrama App để xem Khế Ước Cùng Mafia chất lượng cao, phụ đề chuẩn và cập nhật liên tục!

Đánh giá của người dùng về Khế Ước Cùng Mafia

Vida Xem

Khế Ước Cùng Mafia không chỉ là một bộ phim ngắn, nó giống như một tấm gương phản chiếu những đấu tranh và sự trưởng thành của các nhân vật…

Jay Karl

Bộ phim ngắn Khế Ước Cùng Mafia này là cú tác động kép về mặt hình ảnh và cảm xúc…

Mèo thích cá

Mỗi tập của Khế Ước Cùng Mafia như một câu đố nhỏ…

Tải ngay APP ShortMax để xem tất cả các tập miễn phí

Xem Miễn Phí
0
0
:
0
0
:
0
0

Sự kiện miễn phí có thời hạn: Sự kiện xem miễn phí này được ShortMax và FreeDrama tổ chức cùng nhau. Nhấn nút để tải APP và xem tất cả các tập của Khế Ước Cùng Mafia miễn phí.

Gợi ý cho bạn

Huyết Nhục Khó Chia Lìa
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Huyết Nhục Khó Chia LìaXem toàn bộ miễn phí

Nuôi con 6 năm mới biết bị tráo đổi, Tống Thanh Du bàng hoàng tìm lại cốt nhục Thư Dực. Giữa tiệc sinh nhật, bộ mặt thật của …
Tưởng Là Con Gái Ai Ngờ Thành Vợ
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Tưởng Là Con Gái Ai Ngờ Thành VợXem toàn bộ miễn phí

Đúng vào đêm sinh nhật tuổi 18, cô gái Lane rơi xuống đáy vực tuyệt vọng giữa cơn mưa bão. Ngờ đâu, Nick – vị luật sư tài giỏ…
Một Kiếm Chém Diêm La
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Một Kiếm Chém Diêm LaXem toàn bộ miễn phí

Kẻ công tử phóng đãng Diệp Trần, thực chất chính là Thập Phương Kiếm Chủ — người đã đại phá Bát Đại Diêm La của Bắc Liêu ba n…
10.000 đô/ngày: Trực đêm bảo tàng
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

10.000 đô/ngày: Trực đêm bảo tàngXem toàn bộ miễn phí

Làm bảo vệ trực đêm mà lương 10.000 đô la mỗi ngày sao? Cậu Lang cứ tưởng vớ được món hời ở Thành phố A. Vốn định lười biếng qua chuyện, ai ngờ ngay đêm đầu tiên, cậu phát hiện bảo tàng chứa đầy những cổ vật rục rịch chuyển động. Quen thói nghề nghiệp, cậu liền ra tay phục hồi một bức tượng đồng Tu La Tám Tay bị sứt mẻ. Khi vết nứt cuối cùng được vá lại, một luồng sức mạnh cổ xưa cuồn cuộn tuôn trào vào cơ thể cậu. Cậu đâu biết rằng, kỹ năng phục hồi bậc thầy ấy đã vô tình dập tắt một thảm họa cấp S suýt san phẳng cả thành...
Úp rổ: Thần bóng rổ tí hon
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Úp rổ: Thần bóng rổ tí honXem toàn bộ miễn phí

Sau khi Thần bóng rổ NBA Kim tử nạn trong vụ rơi máy bay, linh hồn anh thức tỉnh trong cơ thể Colin, thiếu niên cao 1,65m luôn bị mỉa mai là kẻ tí hon. Kế thừa kỹ năng thượng thừa, Colin phá kỷ lục bật cao của nhà sáng lập Thunder, làm khán giả ngỡ ngàng. Nhưng vì đố kỵ, đội trưởng Max sỉ nhục cậu và ác ý làm anh trai Brent bị thương lúc tuyển chọn. Căm phẫn, Colin hóa hung thần, nghiền nát đối thủ và dẫn dắt cú lội ngược dòng kinh điển. Đối đầu dàn sao CBA của Supreme Limitless, cậu vực dậy toàn đội khi bị dẫn 32 điểm. Bằng chuỗi ghi điểm...
Vợ Mới Của Tỷ Phú
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Vợ Mới Của Tỷ PhúXem toàn bộ miễn phí

Trắng tay sau ly hôn, Claire làm giúp việc tại dinh thự của tỷ phú New York Nathan. Giữa những rắc rối từ chồng cũ và tổn thương quá khứ, tình cảm giữa cô và Nathan dần nảy nở. Vượt qua áp lực, Claire trưởng thành mạnh mẽ để bảo vệ tổ ấm của mình. Liệu cô có tìm thấy hạnh phúc đích thực?
Khế Ước Cùng Mafia
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Khế Ước Cùng MafiaXem toàn bộ miễn phí

Cara Ricci ký hợp đồng với gia tộc mafia Marino để trở thành bạn đồng hành của Lorenzo Marino, giúp anh vượt qua rào cản tâm lý nhằm duy trì dòng dõi gia tộc. Cùng Giulia, họ đối mặt với hiểm nguy từ thế giới tội phạm, những tổn thương quá khứ và sự giằng xé cảm xúc, để rồi dần tìm thấy tình yêu và sự chữa lành.
Ông Trùm Và Người Tình
Tue Jun 30 2026 00:00:00 GMT+0800 (China Standard Time)

Ông Trùm Và Người TìnhXem toàn bộ miễn phí

Sau ly hôn, Nora bất ngờ trở thành mẹ kế của một gia tộc mafia quyền lực. Từ cuộc hôn nhân hợp đồng với ông trùm Luca đến tình yêu đích thực, cô phải đối mặt với người chồng cũ không chịu buông tha. Liệu Nora có tìm được hạnh phúc thuộc về mình?